ราคา 990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 33000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ the living condo ระยอง

Pin Happy Property
0656478983
2024-02-11 08:57:03.0
เลขที่ประกาศ: 473160
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ดีคอนโดเนินพระ ติดถนนสุขุมวิทระยองดีคอนโดเนินพระระยอง 30 ตรม.

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 30 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 1 จากทั้งหมด 8 ชั้น
วิว สวน

ขาย D condo เนินพระระยอง 990,000 บาทพร้อมคนเช่า

รายละเอียดห้อง
1.ตึก A ชั้น 1
2.ขนาด 30 ตรม.
3.พร้อมเฟอร์ + ค.ไฟฟ้า
4.ค่าโอนคนละครึ่งค่ะ

#รายละเอียดโครงการDCondoเนินพระ
• 1 Bedroom อาคาร A
• เนื้อที่ 29-30 ตรม.
• Fully Furnished
• ฝ้าเพดานสูง 2.6 เมตร
• Kitchen & Sink
• จองและทำสัญญา 10,000 บาท
• ค่าส่วนกลาง 45 บาท/ตร.ม./เดือน

#สิ่งอำนวยความสะดวก
• สระว่ายน้ำ 1 สระ ระบบเกลือ ขนาด 6.5 x 24 เมตร มีโซนจากุชชี่
• ห้องออกกำลังกาย 1 ห้อง
• สวนหย่อมรอบโครงการ
• ห้อง Laundry ที่อาคาร A
• ลิฟท์โดยสาร 2 ตัวต่อ/อาคาร
• ระบบความปลอดภัย CCTV / Access Card

สนใจสอบถามเพิ่มเติม/นัดชมบ้าน
ฝากขาย-ฝากเช่า-ปรึกษาซื้อบ้านคอนโด
☎️065-647-8983 ปิ่นค่ะ
https://line.me/ti/p/H6lN0pXa89
Facebook Profile Link : https://www.facebook.com/pinpattayproperty
เพจขายบ้าน คอนโด ที่ดินระยอง
https://www.facebook.com/AGENTRAYONG?mibextid=ZbWKwL

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ห้างแพชชั่นระยอง อบจ. การไฟฟ้า รพ.กรุงเทพระยอง รร.อัสสัมชัญ
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=12.681,101.223

ราคา: 990,000 บาท

สนใจติดต่อ: Pin Happy Property 0656478983
Line: prawphiras
ให้การขายบ้านเป็นเรื่องง่ายฝากขายกับ Pin Happy Property
ซื้อ-ขาย-ลงทุนปล่อยเช่า-เก็งกำไร
ราคายุติธรรมทั้งฝ่ายผู้ซื้อ ผู้ขาย
ทำการตลาดออนไลน์ ออฟไลน์ ไม่มีค่าใช้จนกว่าจะขายได้